UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!!

sohyun
KISEOP
Marumir
Key
minhwan
★dσиɢнσ '
eunhyuk
krystal
Sulli
sunghyun''
Hyungjun_SNF
hyungjun
16 posters

Go down

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!!

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Fri May 07, 2010 1:55 pm

มาจะกล่าวบทไปถึงสมาคมแห่งนี้ สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ

สมาคมเราทำการก่อตั้งเมื่อวันที่ 21มีนาคม2553
โดยมี คิมฮยองจุน กาแล็กซี่เป็นประธาน(ปลาทับทิม) และคิมฮยองจุน ดีฟ เป็นรองประธาน(ปลาโลมา)

สมาคมนี้เกิดขึ้นมาได้ก็เพราะว่าความหล่อ+ความฉลาดของประธาน(อ้วก) 555+++ซะที่ไหนหล่ะ
เกิดขึ้นเพราะว่า ได้แรงบันดาลใจจากคิบอม พิ้งคิสมีน้องเลิฟ(ปลานิล) และอิไล พิ้งคิสมี(ปลาช่อน)
ที่เรา3คนได้คุยกันในห้องรวม แล้วน้องงรักทั้ง2คน ดันเรียกกันว่า ปลานิลกับปลาช่อน
แล้วอิไลเค้าก็มาปรึกษาผมว่าเค้าอยากจะตั้งสมาคม โดยให้คนที่แก่สุด(นั่นคือผม=='')ไปคิดชื่อสมาคม
ผมก็เลยคิดๆเอ๊ เอาชื่อไรดี สมาคมคนหน้าตาดีแห่งชาติมั้ย อันนั้นมันก็ซ้ำซากไป
สุดท้ายผมก็เลยเกิดปิ๊งชื่อสมาคมนี้มา คือสมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!
ฮยองขอบคุณนาย2คนมาเลยนะบอมและอิไล ที่ทำให้ฮยองคิดชื่อสมาคมได้555

ปัจจุบันสมาคมของเรามีสมาชิกทั้งหมด19คน
ต้องการอีก1คนเท่านั้น!

สมาคมของเรา ไม่มีอะไรหรอกครับ--
555 มีแต่ปลากับปลา~

อ้อ สมาชิกทุกคน ประธานจะเอาขึ้นท็อปเฟรนในไฮนะครับ
ตามเข้าไปชมได้ที่ ไฮผม http://hyungjun-galaxy-ufo.hi5.com
ปล.สมาชิกสมาคมกรุณามารายงานตัวที่บอร์ดนี้ด้วยนะคร๊าบบ ประธานขอร้อง~
hyungjun
hyungjun
Boss Dracula

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty Re: สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!!

ตั้งหัวข้อ  Hyungjun_SNF Fri May 07, 2010 2:23 pm

ครับ ช่วยเปลี่ยนรองประธานสมาคมเป็น SNF พรี้ส

รองประธานรายงานตัวครับ ผมปลาโลมา ^^

โปรสักนิด - SNF____hyungjun@hotmail.com

Hyungjun_SNF
vampire
vampire

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty Re: สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!!

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Fri May 07, 2010 6:46 pm

เปลี่ยนไงอ่ะแฝด--แบบว่าทำไม่เป็น-3-

แฝด นายเยี่ยมมากคุณรองประธาน555
สั่งปุ๊บ มาปั๊บเลย
เอาเป็นว่า นายมารายงานตัวแล้วเนอะ
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  sunghyun'' Fri May 07, 2010 11:57 pm

ผมมารายงานตัวแล้วครับ
สุดหล่อแห่งสมาคม!!

KEVIN [ปลาทองครับ!] ^.<
sunghyun''
sunghyun''
Frankenstein

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty ดาวน้อยซอลลี่ รายงานตัวเจ้าค่ะ!! :star:

ตั้งหัวข้อ  Sulli Sat May 08, 2010 12:37 pm

น้อมรับบรรชาเจ้าค่ะ !~!
อันยองค่ะทุกคน
ซอลลี่ค่ะ แห่งf(x)ค่ะ {เอฟเอ็ก}
คนสวย+น่ารัก ที่สุดของที่สุดของสมาคมมารายงานตัวแล้วค่ะ
(จริงนะ แหะๆๆๆ )
ดาวน้อยซอลลี่ค่ะ (ดาวทะเลนั่นเอง) แห่งสมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติค่ะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย Sulli เมื่อ Wed May 19, 2010 5:34 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Sulli
Sulli

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty ปลาทูน้อย..รายงานตัวค่ะ^^

ตั้งหัวข้อ  krystal Sat May 08, 2010 3:34 pm

มารายตัวค่าาาา ^^

คริสตัล f(x) นะคะ

ผู้ที่สวยกว่าซอลลี่ที่สุดแห่งที่สุดในสมาคมค่าาา [ล้อเล่นนะออนนีRazz]

ปลาทูจร้าาาา ^[++++++]^ ฮุๆๆ
krystal
krystal
Dracula
Dracula

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty ปลานกแก้วววววววว

ตั้งหัวข้อ  eunhyuk Sat May 08, 2010 5:20 pm

อันยองคร้าบบบบบบบบบบบ

ผมมารายงานตัวแล้วนะ

ปลานกแก้ว ณ สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ

ยู้ฮู่~
eunhyuk
eunhyuk
vampire
vampire

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty ปลาช่อน ณ สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ

ตั้งหัวข้อ  Eli Wed May 12, 2010 11:59 am

ผมมารายงานตัวครับพี่ปลาทับทิม
ผมกลัวโดนประธาน กด 555+
ข้าน้อย ปลาช่อน ณ สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ

ป.ล ผมรักคนอ่านข้อความนี้ทุกคนเลย

555+

cheers

Eli
ผู้มาเยือน

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty ปลาเก๋า ณ สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!

ตั้งหัวข้อ  ★dσиɢнσ ' Wed May 12, 2010 1:57 pm

อันยองคร๊าบบบ นูนาและฮยองทุกๆคน Rolling Eyes
ผมมารายงานตามคำสั่งการของหม่าม๊า
ผมคือ ปลาเก๋า ณ สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ
ที่หล่อที่สุดในสมาคมมม 5555 (อย่ารุมผมนะครับT^T) affraid

มีอะไรเรียกผมได้นะครับ~ ยินดีรับใช้ทุกๆคน~ lol!
-dσиɢнσ-
★dσиɢнσ '
★dσиɢнσ '
Inter vampire

สมาคมสัตว์น้ำแห่งชาติ!!! Empty สุดหล่อขอรายงานตัว!

ตั้งหัวข้อ  minhwan Wed May 12, 2010 7:15 pm

รายงานตัว!!

ดีฮะ!

ผมชื่อมินฮวาน ปลาฉลาม แฮ่! แห่งสมาคมสัตว์น้ำ

เจอผมออน ทักผมด้วยล่ะ -3-

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮะ
minhwan
minhwan
vampire
vampire

ตั้งหัวข้อ  Key Thu May 13, 2010 8:10 pm

ปลาหางนกยูงครับ : )
Key
Key

ตั้งหัวข้อ  Marumir Fri May 14, 2010 5:07 pm

รายงานตัว!!!!

ปลา... หมอ = =''

555+

ผมปลาหมอคร้าบ ^^~
Marumir
Marumir

http://galaxy-marumir-29ufo.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  KISEOP Sat May 22, 2010 7:13 pm

รายงานตัวคร๊าบ

ผม กีซอป

ปลากระพงคร๊าบ อิอิ
KISEOP
KISEOP

ตั้งหัวข้อ  sohyun Fri May 28, 2010 12:22 am

ควอนโซ แวะมาทักทายบรรดาปลาๆ ทั้งหลายค่ะ ^^
sohyun
sohyun

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat May 29, 2010 7:12 pm

สวัสดีครับ ชาวสัตว์น้ำทุกท่าน^^
แวะมาเยี่ยมเยือน+ทักทาย เซไฮย์ ฮัลโลวครับ - -*

ขอให้สมาคมจงเจริญ อยู่คู่บอร์ดนี้ไปนานๆนะครับ^^

ปล.คนเม้นน่ารักที่สุด หุหุ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://galaxy-ufo.heavenforum.com

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sat May 29, 2010 8:37 pm

5555

ขอบคุณที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมสมาคมเรานะครับแอดมิน^^

สมาคมจะต้องอยู่คู่บอร์ดนี้ไปตราบนานเท่านานครับผม^^V
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  sunghyun'' Sun May 30, 2010 2:20 am

อยากกินอาหารปลา ซากุระครับ
TTToTTT
sunghyun''
sunghyun''

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun Mon Jun 07, 2010 10:36 pm

อันยองๆ ครับ

ทักทายปลาทั้งหลายครับ

ผมเป็นปลา ปลาอะไรดีเอ่อ ?

ปรากฏว่าเป็น คยู ดีกว่าครับ

ขอบคุณที่ทนอ่านนะครับผม ^^
Kyuhyun
Kyuhyun

http://galaxy-ufo-kyuhyun.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  Park Bom Tue Jun 22, 2010 4:14 am

อันยองแยงค่ะ~!!!

บอมแวะมาเยี่ยม
หมู่ปลาหน้าตาดี
5555555555.

บอมเป็นปลาไรดีน้อ ?
เอ๊... อยากเป็น

ปาท่องโก๋

จะได้มั้ยคะ :'P

ปล.ทุกคนกำลังฝันหวาน
บอมสะดุ้งตื่นอะค่ะ แง๊ๆ T^T
Park Bom
Park Bom

http://Bom-Galaxy.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  Luna Wed Jul 21, 2010 11:48 pm

คือ ลูนมาช้าเกินไปหรือเปล่าค่ะ
ช่วยบอกทีว่าลูนคือคนที่20 คนสุดท้ายน่ะ
ลูนมาทันมั้ยTTTOTTT

(ถ้ามาทัน)
ลูนอยากเป็นปลาเออ....ปลา..ปาไปนู้นนนนนนนนค่ะ(อุ๊ยไม่ดีๆเนาะ ฮ่าๆๆ)
ลูนอยากเป็นปลาลุนคิดไม่ออกอะ ปลาteenก็หน้าเกลียดตายเลยยย><ไม่ไหวๆ
งั้นลูนขอเป็นปลาสเตอร์เจี้ยนนะเออ อ้าวว...งงมันปลาอะไรปลาชนิดนี้ไข่มันเอามาทำไข่ปลาคาร์เวียร์ อิอิ
เอาเถอะๆทันมั้ยหนอ

(ถ้าไม่ทัน)แวมาเยี่ยมเหล่าปลาๆก็ดีใจแล้ว กระซิกๆๆTTOTT
Luna
Luna

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Thu Aug 26, 2010 10:41 am

ถึงน้องลูน่าสุดสวย

พี่ว่าทันครับ หลังจากพี่ไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว 55555

ไงเด๋วพี่จุนจะติดต่อกลับนะครับ^^

เย้ๆมีคนติดอวนแล้ว 55555
hyungjun
hyungjun

ขึ้นไปข้างบน