UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง

Kyuhyun
Admin.lady
6 posters

Go down

►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง Empty ►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง

ตั้งหัวข้อ  Admin.lady Thu Apr 29, 2010 9:18 pm

CHECKER DEK-D UFO
กฎกฎกฎ ,, อยู่ร่วมกันอย่างสันติ -.,-

ก่อนนะตกลงปลงใจร่วมหอลงโรงกับเช็กเกอร์สุดหล่ออย่างผม(ไม่เกี่ยว)
ก็มาอ่านกฎกันก่อนนะครับ ,, เผื่อใครรับไม่ได้มาลาออกทีหลัง มันจะเคือง - -

๑. ไม่ใช้ภาษาวิบัติ ,, เป็นตัวอย่างที่ดีอย่าทำเป็นวัวลืมตีน ^^"

๒. เข้าบทความ CHECKER บ่อย ๆ เผื่อมีการอัพข่าวสาร ADD เป็นบทความโปรดด้วย

๓. รักกัน ชอบกัน กดกัน ผมขอให้เป็นความลับเฉพาะใน UFO นั้น ๆ ,, ผมไม่ว่า แต่อย่างโจ่งแจ้ง อย่าป่าวประกาศ เช่น บทหัวเอม สถานะต่าง ๆ
เพราะแฟนคลับเค้าอาจจะไม่ชอบนะครับ

๔. ไม่ทำให้ศิลปินเสื่อมเสีย ไม่พูดในทางเสียหาย ไม่สร้างกระแส ,, ไม่รู้จริงอย่าพูดส่งเดช

๕. ไม่ก่อเรื่อง ระงับอารมณ์หากโดนก่อกวนไม่ว่าจะเป็น UFOจากเครืออื่น UFOเถื่อน
UFOในเครือ UFOรุ่น หรือแอนตี้แฟน ,,
มีปัญหาอะไรบอกผม ผมจัดการเอง

๖. เน้นคุยกับแฟนคลับเป็นหลัก ,, สนใจแฟนคลับก่อนเสมอ

๗. ห้ามพูดคำหยาบ ส่อเสียด ประชด หลอกด่า แฟนคลับเป็นอันขาด ,, UFO ด้วยกันอันนี้ก็แล้วแต่ ตามความเหมาะสม และความสนิท

๘. ห้าม !!! โปรโมตในฝั่ง SIAMZONE หรือ บอร์ดอื่น ๆ เด็ดขาด

๙. เคารพกันในสังคม ,, UFO มีกันมากมาย รู้จักเคารพกัน ไม่เอาเปรียบสิทธิคนอื่น แค่นี้ก็สงบสุขแล้วครับ

๑๐. การขึ้นท๊อปปิก หรือ อื่น ๆ ,, ชอบใครเกลียดใคร ไม่จำเป้นต้องบอก เพราะมันไม่ใช่คาแรคเตอร์ของศิลปินนะครับ

๑๑. การ COPY ! ไม่ว่าจะเป็นแบรนเนอร์ โปสเตอร์ ชื่อคลับ และทุกๆอย่าง ที่ไม่ได้รัยอนุญาติหากจับได้ หรือมีการแจ้ง ร้องเรียนมา คลับนั้นจะโดนแบน ประจาน และยุบ !!!

๑๒. จะไม่มีการสั่งยุบจากใครใด ๆ ก็ตาม นอกจากผมเท่านั้น ,, หากโดนสั่งยุบ โดยแอบอ้างชื่อผม หรืออะไรก็ตามที่ไม่ปกติ แจ้งได้เสมอ

๑๓. ยูรุ่นของเราไม่เกี่ยวข้องใด ๆ กับบอร์ดอื่น ,, และยูรุ่นบอร์ดอื่น ๆ จะไม่มีอำนาจเหนือยูในลิสของผม

* กฎต่างๆ สามารถเพิ่ม หรือ ลด ตามความเหมาะสม
** ผมเป็นคนเฮฮานะครับ ไม่ซีเรียส แต่ใช่ว่าผมจะใจดี !!!!

credit::CHECKER : โกดัง

เมมเบอร์จ๋า อ่านแล้วทำความเข้าใจด้วยนะค่ะ นี่เป็นกฎของยูเอฟโอในลิสต์เช็คเกอร์ค่ะ
ด้วยความปรารถนาดี

Admin.lady แอดมินเครตี้
Admin.lady
Admin.lady
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง Empty Re: ►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun Tue Jun 15, 2010 3:19 pm

ขอบคุณครับ ^^;
Kyuhyun
Kyuhyun
Boss Dracula

http://galaxy-ufo-kyuhyun.hi5.com

►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง Empty Re: ►กฏของ UFO ในลิสต์เช็คเกอร์ที่ถูกต้อง

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Thu Aug 26, 2010 10:50 am

ครับผม น้อมรับครับ^^V
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  Sooyoung Mon Sep 27, 2010 9:59 pm

น้อมรับขอรับ > <
Sooyoung
Sooyoung
Inter vampire
Inter vampire

ตั้งหัวข้อ  taeyang Fri Feb 18, 2011 1:15 pm

king น้อมรับคำบัญชา !
taeyang
taeyang
Frankenstein

ตั้งหัวข้อ  galaxy.snsd-sooyoung Mon Mar 21, 2011 7:56 pm

-O-
รับทราบค่ะ!
galaxy.snsd-sooyoung
galaxy.snsd-sooyoung

ขึ้นไปข้างบน