UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

>>แถลงการณ์

G-Dragon
Sunmi
Admin
7 posters

Go down

>>แถลงการณ์  Empty >>แถลงการณ์

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Jul 02, 2010 1:17 pm

แถลงการณ์ฉบับที่ 2 - -"
แจ้งเรื่องการปฏิวัติคลับ -0-

สวัสดีนะครับทุกคน หวังว่าคงจำผมกันได้ -.-
เนื่องจากช่วงนี้ เป็นช่วงปิดเทอม ผมคิดว่าทุกคน คงมีเวลาออนกันแล้ว จริงไหมครับ? แต่ทำไม มันถึงกลายเป็นแบบนี้!! น้อยใจนะ TT รองเอมของคิง ใครไม่ออนตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 10 ต.ค 53 ผมก็ขออำลา ตอนนี้ ผมเพิ่งนึกออกว่าใกล้ช่วงเทศกาลวันสารท ทุกคนอาจจะต้องไปเที่ยวกับครอบครัว ไปต่างจังหวัด บลาๆ -*- ผมจึงขอเลื่อนวัดเส้นตาย ไปเป็น วันที่ 14 ต.ค 53 แทนนะครับ ทราบกันทั่วหน้านะ? ผมเริ่มนับตั้งแต่วันที่ 1 ต.ค 53 จนถึงวันที่ 14 ต.ค 53 เป็นระยะเวลา 2 อาทิตย์ พอดิบพอดี ตามที่กฏคลับได้ตั้งไว้นะครับ หายเกศาไปเกิน 2 อาทิตย์ ปลดออก ยุติธรรมดีแล้วนะครับดาร์ลิ้งทั้งหลาย -*-

แต่ แต่ แต่ แต่ แต่....
คุณอย่าเพิ่งดีใจไป สำหรับคนที่มาออนในระยะเวลาที่ผมกำหนด เพราะผม ได้ตั้งกฏเกณฑ์การปลดไว้เรียบร้อยแล้ว -*-

หลักเกณฑ์มีอยู่ว่า...
1.คนที่มาออนภายในระยะเวลาที่ผมกำหนด จะอยู่รอด...
2.ถึงคุณจะมาออนในระยะเวลาที่ผมกำหนด แต่ที่ผ่านๆๆ คุณหายเกศา มาออนไม่ถี่ ไม่บ่อย ทำน่าที่ไม่ได้เรื่อง ผมก็ไม่เอาคุณไว้นะครับ เพื่อความเป็นธรรมแก่ทุกฝ่าย
3.คนที่ไม่ได้มาออน ในระยะเวลาที่ผมกำหนด แต่ที่ผ่านมา คุณทำน่าที่ได้ดี ออนถี่ แต่บังเอิ๊ญบังเอิญ คุณกลับไม่มาออนในระยะเวลาที่ผมกำหนด ผมจะพิจารณาให้คุณอยู่ต่อนะครับ เพราะผมใจดี ;p กรณีนี้ ผมขอยกเว้นให้กับคนที่มาลาแล้วนะครับ

เรื่องสุดท้าย หลังจากวันที่ 14 ต.ค 53 คลับเรา อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง ซึ่งอาจจะเปลี่ยนแปลงใหญ่ไปนิด ทำใจไว้ด้วยนะครับ -*-

และเรื่องบอร์ด ผมขอโทษด้วยจริงๆครับ ที่ปล่อยให้มันร้างเหมือนบ้านผีสิงมานาน (_ _)
ผมจัดการเรื่องคลับ จัดการเรื่องคนที่ไม่ออน เรื่องอื่นๆ เสร็จเรียบร้อยแล้ว ผมสัญญา!!!
ผมจะกลับมาบูรณะบอร์ดอย่างจริงจัง อัพบ่อยๆ มีกิจกรรมให้ทำกันบ้าง - -*

แต่ทั้งนี้ ขึ้นอยู่กับทุกคนในคลับด้วยนะครับ ว่าจะให้ความร่วมมือกันมากน้อยแค่ไหน ถ้ายังไม่ออน ไม่ช่วยเสนอแนะอะไรเลย ผมก็ไม่มีอารมณ์จัดกิจกรรมให้พวกคุณหรอกนะ เข้าใจด้วย คนมันน้อยใจ TT

ที่สำคัญ อยากบอกจริงๆ
ไม่รักคลับ ก็เชิญออกไปสะนะครับ!!
ผมไม่อยากได้เด็กกระแส ไม่เอาคนที่ตามเพื่อนมา ไม่เอาคนที่ใจเสาะ ลาออกเพราะอกหัก ไม่เอาคนที่โคจรไปทั่ว ได้คลับไหม่ ทิ้งคลับเก่า ไม่เอาคนที่อ้างเหตุผลต่างๆๆนาๆๆ ไม่มีเวลาออน แต่คุณออนเมลส่วนตัวทุกวัน (คุณอย่าคิด ว่าผมไม่รู้นะ - -+++) ไม่เอาคนที่ใจน้อยลูกคุณหนู ด่าว่านิดหน่อย ร้องไห้ขี้มูกโป่ง ไม่เอาคนขี้เกียจ สันหลังยาว ขอให้ช่วยอะไรไม่ช่วย เข้าใจนะ ว่าบางคน เล่นหลายคลับ แต่เมื่อมาอยู่กาแล็กซี่แล้ว กรุณาให้เกียรติกันบ้าง ช่วยคลับ ช่วยเพื่อนๆในคลับหน่อย เห็นแก่ตัวนัก เชิญไปอยู่ที่อื่น เลิกเป็นยูไปเลยได้ยิ่งดี!!(เกลียดมาก คนเห็นแก่ตัว แค้นฝังจิต ฝังใจครับ - -+) เรื่องที่อยากบอก ก็มีแค่นี้หล่ะครับ ^^'(แล้วคลับ จะเหลือใครบ้างเนี่ย - -*)

หวังว่าอ่านแล้ว เข้าใจทุกคนนะครับ ผมคงไม่ต้องไปบอกตัวต่อตัวหรอกนะ -3-
ผมอาจจะพูดหวานๆลึกซึ้งถึงจิตใจไม่เก่ง แต่ผมด่าแล้วลึกซึ้งถึงจิตใจเก่งนะเออ - -

รักดาร์ลิ้งทุกคน จุ๊บๆ >3<

ปล.คนที่ออนได้เฉพาะกลางวัน กรุณามาบอกผมด้วย ผมจะได้มาเฝ้าจับตามองคุณตอนกลางวัน และคุณก็จะเสียผลประโยชน์เองนะครับ เพราะกลางวัน ไม่ค่อยมีคนออน

credit:: KING GALAXY
Admin
Admin
Admin
Admin

http://galaxy-ufo.heavenforum.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

>>แถลงการณ์  Empty SUNMI

ตั้งหัวข้อ  Sunmi Tue Oct 05, 2010 11:40 pm

รับทราบค่ะ ที่รัก ^^
Sunmi
Sunmi
Boss Dracula

>>แถลงการณ์  Empty Re: >>แถลงการณ์

ตั้งหัวข้อ  G-Dragon Wed Oct 06, 2010 10:29 pm

รับทราบครับ Very Happy Very Happy
G-Dragon
G-Dragon
werewolf
werewolf

>>แถลงการณ์  Empty ---

ตั้งหัวข้อ  Galaxiah Sat Oct 09, 2010 5:05 pm

รับทราบคับ 2K
Galaxiah
Galaxiah
Frankenstein

>>แถลงการณ์  Empty Re: >>แถลงการณ์

ตั้งหัวข้อ  Sulli Sat Oct 09, 2010 8:42 pm

รับทราบค่ะ
คึคึ
คาวหลังซอลจะออนตอนเย็น
5555+
ล้อเล่นค่ะ
ออนเหมือนเดิมงุงิXP
Sulli
Sulli

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sun Oct 10, 2010 5:22 pm

รับทราบครับผม!

รักกาแล็กซี่ รักคิง รักควีน รักแอดมินทั้งสอง

ไม่มีกาแล็กซี่ ก็คงจะไม่มีคิมฮยองจุน!

มักเน่คัมแบ็ค~ฮี่ๆ
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  Taeyeon snsd Sat Apr 02, 2011 9:12 pm

รับทราบบบบบบ

Taeyeon snsd
Taeyeon snsd

ที่อยู่ : เมืองชอนจู จังหวัดชอลลาเหนือ ใต้เขตปกครองพอเศษซออุล

ขึ้นไปข้างบน