UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์

3 posters

Go down

สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์ Empty สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์

ตั้งหัวข้อ  sunghyun'' Sat Jun 12, 2010 1:30 am

สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์ 201004211342111

U-KISS's Dongho ได้เผยถึงสาเหตุที่ว่าทำไมเขาถึงไม่ค่อยได้ร้อง นั่นเป็นเพราะว่าเขากำลังแตกเนื้อหนุ่มนั่นเอง

ในรายการ SBS Strong Heart ออกอากาศในวันที่ 20 เมษายน ดงโฮกล่าววว่า "ในช่วงที่ผมกำลังจะเดบิวต์เป็นนักร้อง และอยู่ในระหว่างการอัดเสียงครั้งแรก มันเป็นช่วงที่ผมกำลังแตกเนื้อหนุ่มพอดีครับ ซึ่งทำให้เสียงของผมไม่ได้รับการเปิดเผยสู่สาธารณะชน คือเสียงผมแตกอะครับ"

และดงโฮกล่าวต่อว่า " เพราะอย่างนั้นท่อนร้องของผมเลยถูกลดให้เหลือแค่ 8 พยางค์ครับ"

เมื่อได้ยินเช่นนั้น อึนฮยอกแห่งวง Super Junior ก็รีบขโมยซีนทันที โดยกล่าวว่า "8 พยางค์ผมว่าเยอะนะ" และกล่าวต่อว่า "ที่บอกว่า 8 พยางค์เยอะเพราะผมได้ร้องแค่ 5 พยางค์เอง" ในขณะที่ชินดงกล่าวว่า "ผมไม่เคยได้ร้องซักท่อน พวกเขาให้ผมรับหน้าที่เป็นคนปิดไมโครโฟนแทน" ซึ่งเรียกเสียงฮาจากผู้ชมเป็นจำนวนมาก

Razz Razz Razz Razz
sunghyun''
sunghyun''
Frankenstein
Frankenstein

ขึ้นไปข้างบน Go down

สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์ Empty Re: สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sat Jun 12, 2010 3:56 pm

โอ้วลูกด้งของม๊าจุน แตกเนือหนุ่มแล้วเหรอเนี่ย
55555
อย่างงี้ต้องรีบหาลูกเขย เอ้ยๆ ลูกสะใภ้ซะแล้ว^^
hyungjun
hyungjun
Boss Dracula

สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์ Empty Re: สาเหตุที่ดงโฮได้ร้อง Not Young แค่ 8 พยางค์

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun Tue Jun 15, 2010 3:28 pm

Thanks ;p
Kyuhyun
Kyuhyun

http://galaxy-ufo-kyuhyun.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน