UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

>>ตารางการลาหยุด

CHOITOP
krystal
Sooyoung
Kαиɢιɴ
Sungmin
Sulli
Park Bom
hyungjun
Kyuhyun
Donghae
Amber Liu
sunghyun''
Admin
17 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

>>ตารางการลาหยุด Empty >>ตารางการลาหยุด

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat May 29, 2010 6:25 pm

ใครที่จะลาหยุด เชิญมารายงานไว้ที่นี่นะครับ แบบฟอร์มจะอัพให้ทีหลัง ผมให้ลาสูงสุดได้แค่ 1 เดือนนะครับ ถ้ามากกว่านั้น ต่อให้มีเหตุจำเป็นแค่ไหน เราจะปลดคุณออก ถ้าอยากอยู่ต่อ มาออดิชั่นไหม่นะครับ ถือว่ารับทราบโดยทั่วหน้านะครับ!!

ปล.ท่านใดที่โดนปลดออก คุณไม่มีสิทธิ์เรียกร้องใดๆทั้งสิ้น เพราะผมถือว่าผมได้แจ้งให้ทราบกันถ้วนหน้าแล้ว ลาได้สูงสุดแค่ 1 เดือนนะครับ เข้าใจ!!
Admin
Admin
Admin
Admin

http://galaxy-ufo.heavenforum.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

>>ตารางการลาหยุด Empty Re: >>ตารางการลาหยุด

ตั้งหัวข้อ  sunghyun'' Sun May 30, 2010 2:09 am

*0* รับทราบครับๆ
555555555555555 : )
sunghyun''
sunghyun''
Frankenstein

>>ตารางการลาหยุด Empty Re: >>ตารางการลาหยุด

ตั้งหัวข้อ  Amber Liu Mon May 31, 2010 1:18 pm

ป๋า คอมป้านแอมเจ๊ง เล่นไม่ได้สักพัก ไม่รู้ว่าจะเมื่อไหร่ แต่ถ้าได้แล้วแอมจะบอกนะฮะ

ถ้าป๋ารอแอมออนไม่ไหว ป๋าไล่แอมออกก็ได้ แอมจะออกแบบไม่มีข้อโต้เถียง

แอมบอกไว้ก่อนนะ เผื่อป๋ายังไม่รู้ ที่จริงแล้วแอมจะโทรไปบอกนะ เพียงแต่แอมไม่มีเงิน แถมไม่ค่อยมีเวลามาก

อาจารย์ชอบให้การบ้าน ((เบื่อ แต่ต้องทำ เพราะแอมเป็นหัวหน้าห้อง - -)) แอมบอกป๋าแล้วนะ

ถ้าป๋าไล่แอมออก แอมก็จะออก ((ถ้าป๋าไม่เห็นข้อความนี้)) แล้วอีกอย่างนะฮะ แอมออนได้แค่อาทิตย์ล่ะ 2 ครั้ง

ถ้าป๋าไม่พอใจแอม ไล่แอมออกได้ แอมยินดีออกเอง ถ้าแอมไม่ทำตามกฎ ไล่แอมออกอีกก็ได้ เพราะแอมไม่รู้ว่ากฏของคลับนี้

แอมจะทำได้แค่ไหน ซึ่งไม่รู้ว่า ถ้าเกิดแอมผิดแค่ข้อเดียวแอมจะโดนไล่ออกรึเปล่า นอกเหนือจากนี้แอมคิดว่าคงไม่มีอะไรแล้ว

ดูแลสุขภาพด้วยนะฮะ รักป๋านะ ^^

Amber Liu
Amber Liu
Amber Liu
Inter vampire

ตั้งหัวข้อ  Donghae Fri Jun 04, 2010 4:56 pm

ครับๆ~^^
สุดหล่อรับทราบแล้วครับผม!~
คิงควีน อย่าโหมงานหนักนะครับ
ดูและตัวเองด้วยนะครับ

Donghae
Boss Dracula

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun Fri Jun 04, 2010 10:59 pm

รับทราบครับ -O-
Kyuhyun
Kyuhyun

http://galaxy-ufo-kyuhyun.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sun Jun 06, 2010 12:28 pm

รับทราบครับผม

ไม่แน่ผมก็อาจจะลาเหมือนกัน

การบ้านมากมายครับTT0TT

สู้ต่อไปนะ ชาวโลกที่รัก
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sun Jun 13, 2010 1:19 pm

ผมมาส่งใบลาคร๊าบ^^

ผมมีเหตุจำเป็นที่จะต้องลา เพราะว่า ผมต้องอ่านหนังสือเตรียมสอบเข้ามหาลัยครับ
TTT0TTT ชีวิตช่างน่าเศร้ายิ่งนัก

ผมจะลาวันที่14 มิย.53 ถึงประมาณวันที่ 30 ก.ค. 53 นะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และพิจารณาครับ^^
ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมสอบเข้าได้ ด้วยนะคร๊าบทุกคน กราบงามๆครับ^^

ลงชื่อ คิมฮยองจุน(จุน) SS501 13 มิ.ย. 53
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  Park Bom Tue Jun 22, 2010 3:38 am

รับทราบค่าา (:

Ps. สะดุ้งตื่น นอนไม่หลับ
ก็เลยแวะมาเยี่ยมบอร์ดค่ะ
Park Bom
Park Bom

http://Bom-Galaxy.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun Wed Jun 30, 2010 7:19 am

อันยอง ครับ

ผมก็มีเหตุปัจจัยที่จะมาเรียนเพื่อที่จะให้คิงทราบ
เนื่องด้วยกระผม คยูฮยอนกำลังจะตัวสอบ
เพื่อเข้ามหาลัย ต้องแหกตาขึ้นมานั่งอ่านหนังสือตอนเช้าๆ -.-
ดังนั้น ผมขอหยุดเพื่อเตรียมตัวสอบเป็นเวลาตั้งแต่วันที่ 1-10 กรกฎาคม 2553

จึงมาเรียนเพื่อทราบ
* ปล.กี้อาจจะโผล่มาออน ไฮ บ้างครั้งบ้างคราวแล้วแต่กระแสของงานที่อาจารย์สั่งให้ทำนะครับ คิง ^^
อย่าลืมหม่ำๆ ข้าวด้วยนะครับ คิง

Kyuhyun
Kyuhyun

http://galaxy-ufo-kyuhyun.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sat Jul 10, 2010 9:52 am

อันยองครับ คิง ควีน และแอดมินทั้ง2

กระผม นายคิมฮยองจุน กลับมาแล้วครับ^^

ผมลายังไม่ถึงเดือนเลย 5555

เพราะว่าผมขี้เกียจอ่านหนังสืออย่างแรง!

ดังนั้น ผมคัมแบ็ควันนี้เลยครับ^^((ที่จริงผมก็ออนไฮ ออนเอ็มอยู่แล้ว แล้วจะลาเพื่อ?= =''555)

ลงชื่อ คิมฮยองจุน 10ก.ค.53
hyungjun
hyungjun

ตั้งหัวข้อ  Sulli Sun Jul 11, 2010 8:52 pm

อันยองค่ะ
คิงและควีน
พอดีช่วงนี้ซอลจะต้องสอบไฟนอล(กลางภาค)
ในอีก1อาทิตย์หน้า
ซอลเลยมาขอลาหยุดซัก1อาทิตย์ค่ะ
ตั้งแต่วันที่ 12 - 23 ก.ค 53
เพื่อทำการอ่านหนังสือเป็นการรีบด่วน
ปล.เสาร์-อาทิตย์ ซอลอาจจะโผ่มาแอบออนเอ็ม ออนไฮ (เพราะอาจจะเกิดอาการเบื่อหนังสือ--*)
จึงเรียนมาเพื่อทราบ
Sulli f(x)
11 ก.ค 53
Sulli
Sulli

ตั้งหัวข้อ  Sungmin Tue Jul 13, 2010 8:13 pm

อันยองฮะม๊าควีน+คิง

ผมมาขอส่งใบลาาหยุด
เนื่องจากผมใกล้สอบแล้ว ผมต้องนั่งขยันท่องหนังสือ TwT
แต่ผมจะมาออนไฮตอบเม้นนะฮะ ^^

ผมจะขอลาตั้งแต่วันที่ 13-22 กค. 2553

ปล.คิดถึงม๊า+คิง TwT ดูแลตัวเองด้วยนะฮะ ม๊วฟฟฟฟ ๆ

Sungmin
Sungmin

ตั้งหัวข้อ  Kαиɢιɴ Thu Jul 15, 2010 2:53 pm

ขอโทษที่มาส่งใบลาช้านะครับ

เนื่องจากผมสอบกลางภาคแล้วเลยอาจจะออนไม่ได้
ผมจะมาออนใหม่วันที่30เดือนนี้นะครับ
Kαиɢιɴ
Kαиɢιɴ

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun Mon Jul 19, 2010 11:49 pm

อันยองครับ คิง
คิงครับ คิงเบื่อหน้าผมไหมครับ
ผมมาลาคิงอีกแล้วอะครับ
ครั้งนี้ที่ผมลาก็เพราะ ผมจะไปสอบ
เข้ามหาลัย ผมไม่อยากคิดอะไรทั้งนั้น
อยากมีสติก่อนเข้าห้องสอบอะครับ คิง
คิงเข้าใจผมใช่ไหมครับ คิงรู้ใช่ไหมว่ากี้หมายถึงเรื่องอะไร
ผมขอลาตั้งแต่ วันที่ 20- ไม่แน่ใจครับแต่เกินหนึ่งเดือนแน่ครับคิง 2553
ปล.วันนี้เป็นวันที่ผมเศร้าที่สุดเลยครับ กี้เหนื่อยมากเลยครับ คิง
แล้วผมจะกลับมาเมื่อผมพร้อมแล้วจะแสดงให้คิงเห็นว่า ผมเข้มแข็งพอ
และเป็นคยูฮยอนที่เพอเฟกที่สุด เพื่อคิง เพื่อทงแซง และเพื่ออนาคตของยูโฟ่ว~~~
กี้รักคิงนะครับ TT
Kyuhyun
Kyuhyun

ตั้งหัวข้อ  Sungmin Sat Jul 24, 2010 7:33 pm

ผมกลับมาแล้วครับ.
Sungmin
Sungmin

ตั้งหัวข้อ  Sooyoung Wed Jul 28, 2010 10:49 pm

อันยองฮาเซโยคะ (_ _)โค้ง~
ซูจะขอลาหยุดพักคะ อันเนื่องมาจากที่บ้านมีไฟฟ้าใช้ มีงานให้ทำ มีเน็ตให้เล่น
มีเอ็มให้ออน มีเกมส์ให้เล่น อีกทั้ง บลา บลา~ =[]=

แต่ที่จะมาขอลาหยุด เพราะช่วงนี้จะสอบแล้ว
ต้องส่งงานอาจารย์อีกมากมาย ดังนั้นเลยขอลาหยุดนะคะ
ตั้งแต่วันที่ 29 กรกฏาคม ถึง 6 สิงหาคม 2553

ขอความกรุณาด้วยนะคะ
ปล. คิดถึงทุกคนมากนะ ชอบคุณแม่ควีน จุ๊บคิง(คอง)
รักษาสุขภาพด้วยคะ

Sooyoung
Sooyoung

>>ตารางการลาหยุด Empty คริสตัลขอลาหยุด

ตั้งหัวข้อ  krystal Wed Aug 18, 2010 7:35 pm

อันยองค่ะคิงที่น่ารัก ^^

คือว่าตอนนี้ตัลกิจกรรมเยอะมากๆ มากถึงมากที่สุด

เพราะบรรดาอาจารย์ทั้งหลายแหล่ต่างเอากิจกรรมมาให้ห้องตัลทำกันอย่างล้นหลาม -..-

ช่วงนี้งานยิ่งเยอะแบบสุดๆ สุดจริงๆ และเรียนก็หนักมากด้วย

แล้วก็ใกล้จะสอบปลายภาคแล้วว (คือตัลต้องรีบเตรียมตัวสอบเข้าม.4อ่ะค่ะ จะสอบพฤศจิกายนนี้)

ปัญหาคือช่วงนี้ไม่มีเวลาว่างออนเลยซักนิดเดียว อาจารย์ก็เอาทั้งงาน การบ้าน และกิจกรรมมาทับ

ไม่มีเวลาจะเตรียมตัวอ่านสอบอย่างจริงจังเลยย ตัลเลยขอมาลาสักพัก เพราะไม่ว่างเลยข่วงนี้ กลัวจะโดนปลด T^T

ตัลขอลาตั้งแต่วันที่ 19 สิงหา 53 - 2 กันยา คือช่วงที่ตัลสอบเสร็จแล้ว

ป.ล. ตัลรักคิงและควีนและรักทุกคนมากๆๆ galaxyจงเจริญ!!!!!

ป.ล.2 ช่วงนี้ฝนตกแบบไม่ยั้ง ตัลเป็นหวัดแล้ว ทุกคนรักษาสุขภาพด้วยนะคะ >3
krystal
krystal
Dracula
Dracula

ตั้งหัวข้อ  CHOITOP Tue Aug 31, 2010 8:44 pm

อันยองครับคิง
เนื่องจากว่าตอนนี้ผมต้องเตรียมตัวสอบ
และต้องอ่านหนังสืออีกร้อยแปด =='
ผมเลยจะขอลาหยุดตั้งแต่วันเสาร์ที่4-30 กันยายนนะครับ

ปล.จะรีบกลับมาอย่างว่องไวครับ TT^TT
CHOITOP
CHOITOP

ตั้งหัวข้อ  Sungmin Fri Sep 03, 2010 7:14 pm

อันยองฮะคิง ^^

ผมกะว่าจะมาขอคิง ลาหยุ๊ดด ~

ตั้งแต่วันที่ 3 - 21 กันยายน อาจจะลายาวไปนิด

พอดีผมต้องไปทำกิจกรรมเยอะแยะ แล้วก็สอบด้วยฮะ :")

รักคิง จุ๊บุ ๆ <3
Sungmin
Sungmin

ตั้งหัวข้อ  Luna Tue Sep 07, 2010 10:17 pm

ลูน่าค่ะ
ลูนขอลาหยุดตั้งแต่วันที่8-20กันยายนนะคะ
เพราะลูนมีสอบแล้วก็ต้องรีบเคลียร์งานส่งจึงไม่สามารถมาออนได้
เมื่อสอบเสร็จแล้วปิดเทอมแล้วลูนจะมาออนเหมือนเดิมนะคะ
คิดถึงทุกคนค่ะ

PS.อาจจะมาออนบ้างนิดหน่อยแต่ไม่นาน

คัมซามากค่ะ^^
Luna
Luna

ตั้งหัวข้อ  Kαиɢιɴ Tue Sep 07, 2010 11:41 pm

อันยองครับ มาขอลาหยุดครับ

ผมมีงาน+สอบ เยอะมาก ผมขอเวลาไปเคลียร์หน่อยนะครับ

ขอลาตั้งแต่วันที่ 3 - 21 กันยายน ครับ ^^
Kαиɢιɴ
Kαиɢιɴ

ตั้งหัวข้อ  Yesung Sat Oct 02, 2010 9:01 pm

ผมมาขอลาหยุดคร๊าบ บ !~

เนื่องจากผมต้องไปเข้าค่าย เลยจะมาขอหยุดตั้งแต่วันที่ 4-9 ตุลาคมนี้ล่ะครับ
หลังจากวันที่ 9 ก็จะมาออนใหม่เน้อ ^^~

เยซอง ณ ซูจู
2 ต.ค. 2553
Yesung
Yesung

ตั้งหัวข้อ  YooGeun Tue Nov 09, 2010 9:10 pm

อันยองฮับป๋า ~
ยูกึลจะมาลาหยุดนะฮะ -O-;
เนื่องด้วยกึลต้องไปเข้าค่ายอิงลิช = =;;
กึลต้องไปตั้งแต่พรุ่งนี้ ~

งั้นกึลขอลาตั้งแต่วันนี้ - 16 พฤศจิกายน นะฮะ
แล้ววันที่ 17 กึลก็จะมาออนใหม่ ~
คิดถึงป๋า กับ ม๊า นะฮะ > <
บ๊ายบายยฮะ ^^//
YooGeun
YooGeun
vampire
vampire

ตั้งหัวข้อ  Yesung Tue Nov 16, 2010 9:36 pm

อันยองครับคิง !!!~ TT'
ขอโทษทีหายไปไม่ให้เห็นหน้าครับ
แต่ผมจะมาขอหยุดน่ะครับ เนื่องจากคอมผมเสียไปตั้งแต่วันที่ศุกร์ที่แล้ว(12.11.10) แล้วก็เอาไปซ้อม นัดว่าวันนี้จะได้ แต่เขาก็เลท -*- ผมเลยไม่รู้ว่าเขาจะเลทอีกนานไหม เลยมาขอลาไว้ก่อนครับ
ตั้งแต่วันนี้ 16.11.10 จนถึง... สองสามวันนี้แหละครับ ไม่รู้วันไหนจะได้ ไม่เกินเดือนหรอกครับ ^^"

ด้วยความเคารพและรักคิงอย่างยิ่ง T^T
เยซอง ณ ซูจู
Yesung
Yesung

ตั้งหัวข้อ  Donghae Sat Jan 01, 2011 8:45 pm

อะแฮ่มๆ
คราวนี้ตาด๊องบ้างนะฮับ
ขอลาหยุดประมาณวันที่ 4 - 10 มกราครับ
เพราะว่าด๊องต้องเคลียร์งานแล้วก็สอบด้วยฮับ
จะรีบกลับมาให้เร็วที่สุดนะครับ!^^

Donghae

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน