UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แทนี่ที่หน้ารัก

Go down

แทนี่ที่หน้ารัก Empty แทนี่ที่หน้ารัก

ตั้งหัวข้อ  Taeyeon snsd Tue Oct 26, 2010 9:26 pm

ชื่อ :: แทยอน
สมาชิกวง ::SnSd
ที่อยู่(= =") ::ที่ไหนมีความสุขแทก็อยู่ที่นั่นแหละค่ะ ^^
Mail:: galaxy.snsd-taeyeon@hotmail.com
Hi5(ถ้ามี) ::ไม่ได้เล่นค่ะ
จะบอกอะไร คิง-ควีน ::รักและเคารพ
ฝากถึงแอดมินคลูซ-แอดมินเครตี้ ::เด็กใหม่ไม่มากฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ Smile
ฝากถึงบอร์ด ::เจริญๆ ยิ่งๆขึ้นไปเถอะนะจ้ะ Laughing
หมายเหตุ :: แทรั่วรักเด็กค่ะ ((ปีหน้าจะไปประกวดนางสาวไทยนะค่ะ ซ้อมไว้ๆ))

Taeyeon snsd
Taeyeon snsd
Frankenstein
Frankenstein

ที่อยู่ : เมืองชอนจู จังหวัดชอลลาเหนือ ใต้เขตปกครองพอเศษซออุล

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน