UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ

galaxy_ufo_taemin
Sunmi
Admin.lady
7 posters

Go down

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ Empty >>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ

ตั้งหัวข้อ  Admin.lady Sun Oct 10, 2010 12:54 am

ตามหัวข้อล่ะค่ะ แจ้งรายชื่อคนที่โดนปลด :')
เนื่องด้วยอะไร ? ออนน้อย หายเฮดไปนาน เหตุผลข้ออ้าง บลาๆๆ
คุณเองนะค่ะที่รู้ตัวคุณเองดีที่สุด

ขอโทษที่ต้องทำแบบนี้ ถามว่าอยากทำมั้ย? ก็ใช่ว่าจะอยากทำ แต่กฎมันก็คือกฎนะค่ะ
ทางเราได้พิจารณาอย่างเที่ยงธรรมและซื่อตรงที่สุดแล้ว
ขอโทษค่ะ Sad

รายชื่อมีดังต่อไปนี้

TVXQ :: Changmin
SJ :: Ryeowook , Kibum
KARA :: Seungyeon , Nicole
SNSD :: Jessica , Yuri
U-KISS :: Alexander
2PM :: Chansung
2NE1 :: Parkbom
4MINUTE :: Hyunah , Sohyun
FX :: Krystal , Amber

เครดิต :: กาแลคซี่.ควีน

เปลี่ยนเมลไหม่ยกคลับ
ตอนนี้ คิงกับควีน ได้ทำการเปลี่ยนเมลไหม่ให้ทุกคนในคลับ โดยที่เรา 2 คน จะเป็นคนสมัคร บริการลูกๆอย่างเต็มที่ ไม่อยากให้เหนื่อย ไปสมัครเอง แต่ทั้งนี้ ก็ขอรบกวน แอดกันเอาเองนะครับ - -'
ถามว่า ทำไมถึงเปลี่ยนเมลทั้งคลับ มันยุ่งยาก ลำบากแสนเข็ญมาก?
คำตอบคือ
ที่เราต้องเปลี่ยน มี 3 สาเหตุด้วยกัน
1.คลับเรา กำลังจะเปิดวงเพิ่ม ชื่อศิลปินบางวง ซ้ำกัน ไม่สามารถใช้เมลแบบเดิมได้
2.คนที่ลาออกจากคลับไปบางคน ไม่ได้ทิ้งพาสเวิร์ดเอาไว้ให้ คนที่มาไหม่ จึงต้องสมัครโดยทางเรา ให้เปลี่ยนที่รูปแบบเมล และเปลี่ยนที่ @live,@hotmail บลาๆ แต่เนื่องด้วยเข้าออกเยอะเกินไป ตอนนี้ คนที่มาไหม่จึงไม่รู้จะเอารูปแบบเมลไหน ให้สมัครแล้ว - -"
3.เพื่อความเป็นระเบียบของคลับ เมลทุกคนจะได้เหมือนกัน ยกเว้นบางวงที่ชื่อวงยาวๆ หลายจุดหลายขีด เมลอาจจะแปลกไปจากเพื่อนนิดหน่อย -*-

เมลไหม่
คิง จะรับผิดชอบสมัครให้วงผู้ชาย ควีน จะรับผิดชอบสมัครให้วงผู้หญิงนะครับ
เมลนี้ เราจะใส่อีเมลสำรองลงไป คือเมลของคิงหรือควีน แค่ 2 คนนี้นะครับ หวังว่าคงไม่มีใคร ขยันไปเปลี่ยนเอาเมลอื่นไปใส่เป็นอีเมลสำรองแทนนะครับ
คนที่ยังไม่ได้เมลไหม่ อย่าเพิ่งตกใจ เราจะเร่งมือสมัครให้เร็วที่สุด ทำไมเราต้องสมัครให้ ทำไมไม่ให้พวกคุณสมัครเอง? เพราะ ป้องกันการเปลี่ยนพาส การสมัครผิด อีกอย่าง คุณคงไม่ชอบนัก ที่ทางคลับจะเปลี่ยนเมลไหม่ แต่มารบกวนให้พวกคุณสมัครเอง บางคน เวลาสมัคร ใช้ข้อมูลส่วนตัวสมัคร ซึ่งผมไม่ปลื้มอย่างยิ่ง -3- ดังนั้น เราจึงตัดสินใจ สมัครให้เอง (ถ้าใครทนไม่ได้ อยากได้เมลไหม่เร็วๆ มาขอเมลจากคิงและควีน แล้วไปสมัครเองก็ได้นะครับ)
คนที่สมัคร Hi5 บอร์ดคลับ ด้วยเมลเก่าไว้ ก็ให้เล่นต่อไปนะครับ ไม่ต้องปิดหรือเปลี่ยนอะไร สำหรับคนที่มาไหม่ ใช้เมลไหม่ ถ้าคุณต้องการสมัคร Hi5 บอร์ดคลับ กรุณาใช้พาสเดียวกันกับเมล โอเคนะครับ?

ช่วงนี้ กออนเมลเดิมไปก่อน โดยให้เอาเมลไหม่ มาตั้งที่รองเอมนะครับ เพื่อให้แฟนคลับ และเพื่อนๆต่างคลับ ได้แอดกัน
ส่วนคนในคลับเอง ถ้าจะแอดกันก่อนก็ได้ แต่ผมอยากให้รอแอดจากบอร์ด เพื่อความชัวร์มากกว่า

สถิติ สมาชิกใน GALAXY CLUB
คลับเรา มียูเอฟโอทั้งหมด 135 คน
ลาออก-ปลด ทั้งหมด 81 คน
สมาชิกปัจจุบัน 54 คน

(จากที่ดูจำนวนสมาชิก คลับเรา ใช้เมลเปลืองมาก - -")

วงที่จะเปิดเพิ่ม
1.ZE:A
2.T-ara
3.BEAST
4.Miss A
5.Rain
6.Lee Hyori
7.AFTER SCHOOL
8.C.N. blue
9.The Boss
10.Infinite
11.Teen Top
12.secret

*ได้รับอนุญาตจากเช็กเกอร์เรียบร้อยแล้ว

คนที่ขี้เกียจแอดเมลไหม่ ทนหน่อยนะครับ เพื่อคลับ ถ้าทนไม่ได้ เชิญออกก็ได้ครับ ผมไม่ว่า -3-

ขอบคุณที่อ่านจนจบนะครับ ^^

credit::KING GALAXY
Admin.lady
Admin.lady
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ Empty SUNMI

ตั้งหัวข้อ  Sunmi Sun Oct 10, 2010 7:20 pm

รับทราบคร๊าบบบ
Sunmi
Sunmi
Boss Dracula

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ Empty taemin

ตั้งหัวข้อ  galaxy_ufo_taemin Sun Oct 10, 2010 9:29 pm

ีรับทราบบบบบครับผม

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ Empty Re: >>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ

ตั้งหัวข้อ  Sulli Mon Oct 11, 2010 3:59 pm

รับทราบค่ะ^^
Sulli
Sulli

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ Empty Re: >>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ

ตั้งหัวข้อ  onew@galaxy Sat Oct 16, 2010 9:58 pm

โอ้วววว

รับทราบครับผม
onew@galaxy
onew@galaxy
Frankenstein

>>ข่าวสารเกี่ยวกับคลับ Empty Re : -.-

ตั้งหัวข้อ  galaxy.snsd-sooyoung Mon Mar 21, 2011 8:07 pm

รับทราบแล้วฮ้า ~
galaxy.snsd-sooyoung
galaxy.snsd-sooyoung

ตั้งหัวข้อ  Taeyeon snsd Sat Apr 02, 2011 9:03 pm

ป๊า ม๊า เจ๋ง ><
Taeyeon snsd
Taeyeon snsd

ที่อยู่ : เมืองชอนจู จังหวัดชอลลาเหนือ ใต้เขตปกครองพอเศษซออุล

ขึ้นไปข้างบน