UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

SS501 พาเพลง Loves Ya คว้าชัยชนะในรายการ Music Bank

Go down

SS501 พาเพลง Loves Ya คว้าชัยชนะในรายการ Music Bank Empty SS501 พาเพลง Loves Ya คว้าชัยชนะในรายการ Music Bank

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Sun Jun 13, 2010 2:45 am

SS501 พาเพลง Loves Ya คว้าชัยชนะในรายการ Music Bank พร้อมกับก้มคลุกเข่าขอบคุณแฟนเพลงที่ตอบรับการกลับมาในครั้งนี้เป็นอย่างดีเยี่ยม

ผมเอารูปความสำเร็จของพวกเรามาให้สมาชิกในคลับได้ร่วมแสดงความยินดีกับพวกเราครับ^^
ถึงสาวๆถั่วเขียวที่น่ารักของเรา โอป้าทำสำเร็จแล้วนะครับ เย้ๆ จุดพลุฉลอง อิอิ
มาๆใครอยากทานอะไร ผมเลี้ยงครับ! ติดต่อหลังไมค์นะคร๊าบ^0^~

เครดิต: www.ss501thailand.com
hyungjun
hyungjun
Boss Dracula
Boss Dracula

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics