>>UFO GALAXY CLUB

Go down

>>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Admin on Thu Apr 15, 2010 5:48 pm

GALAXY UFO


GALAXY*30.10UFOLIST.05.10

MY BOARD



Jung Jihoon
Rain


Lee Hyori
Hyori ::galaxy.hyori-ufo@hotmail.com


BoA
Boa


TVXQ!
Yunho ::galaxy.tvxq-yunho@hotmail.com
Jaejoong ::galaxy.tvxq-jaejoong@hotmail.com
Yuchun ::galaxy.tvxq-yuchun@hotmail.com
Junsu ::galaxy.tvxq-junsu@hotmail.com

Changmin


SS501
Hyunjoong ::galaxy.ss501-hyunjoong@hotmail.com
Youngsaeng ::galaxy.ss501-youngsaeng@hotmail.com
Kyujong ::galaxy.ss501-kyujong@hotmail.com
Junmin ::galaxy.ss501-jungmin@hotmail.com
Hyungjun ::galaxy.ss501-hyungjun@hotmail.com



Super Junior
Leeteuk ::galaxy.sj-leeteuk@hotmail.com
Heechul ::galaxy.sj-heechul@hotmail.com
Hankyung ::galaxy.sj-hankyung@hotmail.com
Yesung ::galaxy.sj-yesung@hotmail.com
Kangin ::galaxy.sj-kangin@hotmail.com

Shindong
Sungmin ::galaxy.sj-sungmin@hotmail.com
Eunhyuk ::galaxy.sj-eunhyuk@hotmail.com
Donghae ::galaxy.sj-donghae@hotmail.com

Siwon
Ryeowook ::galaxy.sj-ryeowook@hotmail.com
Kibum

Kyuhyun ::galaxy.sj-kyuhyun@hotmail.com


CSJH The grace
Dana
Lina
Stephanie
Sunday



Brown Eyed Girls
JeA ::galaxy.beg-jea@hotmail.com
Miryo
Narsha
GaIn



Big Bang
Jiyong ::galaxy.bigbang-jiyong@hotmail.com
Taeyang ::galaxy.bigbang-taeyang@hotmail.com
Top ::galaxy.bigbang-top@hotmail.com

Daesung
Seungri



Zhang Liyin
Liyin


Wonder Girls
Sunye
Yeeun

Sunmi ::galaxy.wg-sunmi@hotmail.com
Sohee
Yoobin ::galaxy.wg-yoobin@hotmail.com


KARA
Gyuri
Seungyeon
Nicole
Hara ::galaxy.kara-hara@hotmail.com
Jiyoung ::galaxy.kara-jiyoung@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
SNSD
Taeyeon ::galaxy.snsd-taeyeon@hotmail.com
Jessica ::galaxy.snsd-jessica@hotmail.com
Sunny

Tiffany ::galaxy.snsd-tiffany@hotmail.com
Hyoyeon ::galaxy.snsd-hyoyeon@hotmail.com

Yuri
Sooyoung ::galaxy.snsd-sooyoung@hotmail.com
Yoona ::galaxy.snsd-yoona@hotmail.com
Seohyun ::galaxy.snsd-seohyun@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
2NE1
CL ::galaxy.2ne1-cl@hotmail.com
Parkbom
Minji
Sandara ::galaxy.2ne1-sandara@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
FT Island
Jonghun ::galaxy_ft.island-jonghun@hotmail.com
Hongki ::galaxy_ft.island-hongki@hotmail.com
Jaejin ::galaxy_ft.island-jaejin@hotmail.com

Seunghyun ::galaxy_ft.island-seunghyun@hotmail.com
Minhwan ::galaxy_ft.island-minhwan@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
SHINee
Onew ::galaxy.shinee-onew@hotmail.com
Jonghyun ::galaxy.shinee-jonghyun@hotmail.com
Key ::galaxy.shinee-key@hotmail.com
Minho ::galaxy.shinee-minho@hotmail.com
Taemin ::galaxy.shinee-taemin@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
U-kiss
Alexander
Soohyun

Kibum ::galaxy.u-kiss_kibum@hotmail.com
Kiseop ::galaxy.u-kiss_kiseop@hotmail.com

Eli
Kevin ::galaxy.u-kiss_kevin@hotmail.com
Dongho ::galaxy.u-kiss_dongho@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
2PM
Jaebeom ::galaxy.2pm-jaebeom@hotmail.com
Junsu ::galaxy.2pm-junsu@hotmail.com
Nichkhun ::galaxy.2pm-nichkhun@hotmail.com

Taecyeon ::galaxy.2pm-taecyeon@hotmail.com
Wooyoung ::galaxy.2pm-wooyoung@hotmail.com

Junho ::galaxy.2pm-junho@hotmail.com
Chansung ::galaxy.2pm-chansung@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
ZE:A
Junyoung
Kevin
Kwanghee
Siwan
Taehun
Heechul
Minwoo
Hyungsik
Dongjoon ::galaxy_ze.a-dongjoon@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
After School
Kahi
Jungah
Jooyeon
UEE
Bekah
Raina
Nana ::galaxy.as-nana@hotmail.com
Lizzy



Thanks: ฝากรูป
4MINUTE
Jihyun
Gayoon
Jiyoon ::galaxy.4minute-jiyoon@hotmail.com
Hyunah ::galaxy.4minute-hyunah@hotmail.com
Sohyun ::galaxy.4minute-sohyun@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
T-ara
Eunjeong
Hyomin ::galaxy.t-ara_hyomin@hotmail.com
Jiyeon ::galaxy.t-ara_jiyeon@hotmail.com
Soyeon ::galaxy.t-ara_soyeon@hotmail.com
Qri
Boram



Thanks: ฝากรูป
F(x)
Victoria ::galaxy.fx-victoria@hotmail.com
Amber
Luna ::galaxy.fx-luna@hotmail.com

Sulli ::galaxy.fx-sulli@hotmail.com
Krystal



Thanks: ฝากรูป
MBLAQ
Seungho ::galaxy.mblaq-seungho@hotmail.com
G.O
Leejun

Thunder ::galaxy.mblaq-thunder@hotmail.com
Mire ::galaxy.mblaq-mire@hotmail.com



Thanks: ฝากรูป
Beast
doojoon
hyunseung
junhyung
yoseob
kikwang
dongwoon



Thanks: ฝากรูป
C.N Blue
yonghwa
jonghyun
minhyuk
jungshin



Thanks: ฝากรูป
The Boss
hyunmin
injun
jay
karam ::galaxy.the-boss_karam@hotmail.com
mika



Thanks: ฝากรูป
Secret
Ji Eun
Zinger
Hyo Sung
Sun Hwa



Thanks: ฝากรูป
Infinite
sunggyu
dongwoo
Woohyun
howon
sungyeol
myungsoo
sungjong



Thanks: ฝากรูป
miss A
Fei
Jia ::galaxy.missa-jea@hotmail.com
Suzy
Minyoung



Thanks: ฝากรูป
Teen Top
C.A.P.
Niel
Ricky
Changjo
L.Joe
Chunji



Thanks: ฝากรูป
Jung Yoogeun
Yoogeun ::yoogeun2_babyson_shinee@live.com[/center]


ปล.เมลที่เป็นสีแดง คือว่าง ไม่ว่าจะมีเมลหรือไม่มีเมลนะครับ


แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Wed Mar 16, 2011 12:13 am, ทั้งหมด 43 ครั้ง
avatar
Admin
Admin
Admin

จำนวนข้อความ : 8
Join date : 14/04/2010

ดูข้อมูลส่วนตัว http://galaxy-ufo.heavenforum.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Amber Liu on Thu May 06, 2010 6:20 pm

แอดแอมเบอร์มาเยอะๆนะฮะ เหตุผลที่ต้องแอดคือ แอมเบอร์หล่อที่สุดในคลับฮะ



แอดเมล์แอมเบอร์ แล้วจะหล่อๆ สวยๆนะฮะ แอดแอมเบอร์ เลือกแอมเบอร์ คนที่คุณวางใจ แล้วคุณจะรู้ว่าคลับนี้เลิศทุกคน ((แอมเบอร์เลิศที่สุดนะ))


อย่าลืมแอดเมล์คนอื่นๆด้วยนะฮะ
rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit


แก้ไขล่าสุดโดย Amber Liu เมื่อ Sat May 08, 2010 5:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
avatar
Amber Liu
Inter vampire
Inter vampire

จำนวนข้อความ : 4
Join date : 04/05/2010
Age : 25

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  minho@galaxy on Sat May 08, 2010 2:52 pm

อันยองฮะ !!!


ผมมินโฮนะ....


อย่าลืมแอดผมมานะ ผมรักทุกคน ผมหล่อด้วย


หล่อกว่าแอมเบอร์อีก ฮ่าๆๆ


ผมน่ารักนะฮะ ผมอัธยาศัยดี ทุกคนในคลับอัธยาศัยดีหมดเลยครับ !!

แอดมาเยอะๆนะคับ
avatar
minho@galaxy
vampire
vampire

จำนวนข้อความ : 2
Join date : 04/05/2010

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Sulli on Sat May 08, 2010 3:24 pm

อันยองค่ะ!!
Sulli f(x) ค่ะ
ซอลไม่ได้จะมาหาเสียงแบบแอมเบอร์นะค่ะ!!(แหะๆๆ)
แอ็ดเอ็มมาคุยกับซอลเยอะๆๆนะค่ะ
คือว่าซอลเหงาอ่ะค่ะ Rolling Eyes
ถ้าอยากรู้ว่าซอลเป็นคนอย่างไง นิสัยเป็นไง จะหยิ่งไหม จะน่ารักไหม Question
ไงก็อย่าลืมแอ็ดเอ็มมาคุยกับซอลนะค่ะ
ซอลยินดีคุยกับทุกคนนะค่ะ
ซอลไปแล้วนะค่ะ
บะบายค่ะ
แล้วเจอกันนะค่ะ^^ Very Happy
avatar
Sulli
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 44
Join date : 03/05/2010

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

คริสตัลผู้น่ารัก^^

ตั้งหัวข้อ  krystal on Sat May 08, 2010 4:18 pm

อันยองค่ะ ทุกคนนนน^^

นี่คริสตัลเองนะคะ เรียกตัลก้อได้ สั้นดีๆ

ขอโปรโมทคลับก่อนเรยยย What a Face

คลับนี้น่ารักมากกกกกเรยค่าาาา ทุกคนเปนกันเองและนิสัยน่ารักมากกกกกก Laughing

แอดมาเยอะๆนะ ^________________^

แอดตัลเยอะๆๆๆจะดีมากกกก แหะๆๆ ไม่ต้องกลัวตัลงับหัวนะคะ Twisted Evil

รักทุกๆคนนะคร้าาาาา^[++++++++]^

Embarassed
avatar
krystal
Dracula
Dracula

จำนวนข้อความ : 20
Join date : 03/05/2010
Age : 23

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  ★dσиɢнσ ' on Wed May 12, 2010 2:48 pm

อันยองครับ Very Happy
ผมชิน-ดงโฮ นะครับ
แอดผมมาเยอะๆ เลยนะครับ
ผมคือทารกไฮเทคที่เก๋าที่สุดในโลก 555
ไม่ใช่ละๆ คลับนี้ใจดีทุกคนครับ ~

ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ lol!
avatar
★dσиɢнσ '
Inter vampire
Inter vampire

จำนวนข้อความ : 4
Join date : 04/05/2010
Age : 23
ที่อยู่ : สิงไปเรื่อยๆครับ 555 ~

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  sohyun on Wed May 12, 2010 11:09 pm

วี๊ดวิ๊วววววว
ดีใจที่สุด
ขอบคุณที่อยู่ร่วมกันมา ^O^

รักคิงแอนด์ควีน
และพี่ๆ ในคลับทุกคนมากๆ มายๆ
ขอให้อยู่ด้วยกันไปนานๆ นะคะ
avatar
sohyun
Frankenstein
Frankenstein

จำนวนข้อความ : 6
Join date : 12/05/2010

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Kyuhyun on Thu May 13, 2010 2:17 pm

อันยอง ครับ
ผม คยูฮยอน มักเน่ แห่งราชวงศ์ ลิงนะครับ
ผมดีใจมากเลยที่ Galaxy จะมีบอร์ดแว้ว Yeh ๆๆๆๆ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณเพื่อนๆในคลับทุกคนที่ทำตัวเป็นกันเองกับ ผมมากเลย
และขอบคุณ คิง และควีน ด้วยนะครับ ที่สุดแสนจะดี หาทีเปรียบไม่ได้
ทำให้ผมได้ เป็น มักเน่ สมใจ คิคิ

ขอบคุณนะครับ ทุกคน Very Happy
avatar
Kyuhyun
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 83
Join date : 13/05/2010
Age : 30

ดูข้อมูลส่วนตัว http://galaxy-ufo-kyuhyun.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Kαиɢιɴ on Sat May 15, 2010 1:23 am

อันยองงงงงงง
กระผมมีนามว่า คังอิน หรือ หมีสุดหล่อแห่งราชวงศ์ลิง !

ผมแวะมาส่องเผื่อมีคนนินทาผม โฮะๆ ๆ ๆ
avatar
Kαиɢιɴ
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 41
Join date : 03/05/2010
Age : 33

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Sunmi

ตั้งหัวข้อ  Sunmi on Tue May 18, 2010 7:26 pm

รักคิง รักควีน จ๊วบบบบบบบ

รักพี่น้อง Galaxy ทุกคน



อยากรู้จักซอน แอดมาหาซอนด้วยนะ

555 แล้วซอนจะพาไปรั่ว ลั้ลลา
avatar
Sunmi
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 73
Join date : 03/05/2010
Age : 25

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  c.hangsun-mblaq on Wed May 26, 2010 8:20 pm

แอ้ดมาคุยกับผมได้นะครับ,,, แอ้ดมากันเยอะๆหล่ะครับ 5555+

ผมลีจุน วงเอ็มแบล็คครับ(MBLAQ)
อยากรู้จักผมแอ้ดมาเยอะๆนะครับ
Smile
avatar
c.hangsun-mblaq
werewolf
werewolf

จำนวนข้อความ : 18
Join date : 05/05/2010
Age : 30

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  S.eungho-mblaq on Fri May 28, 2010 11:30 pm

ผม ลีดเดอร์ซึงโฮ MBLAQ นะคับ

^^

แอดมาคุยกับผมเยอะๆๆน๊าค๊าบบ
avatar
S.eungho-mblaq
Inter vampire
Inter vampire

จำนวนข้อความ : 4
Join date : 28/05/2010

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  shindong !! ~~ on Sun May 30, 2010 4:56 am

อันยองนะครับทุกคน น นนนนนนนนนนน

ผมชื่อ ชืนดง-ฮี ณ ซูจู ครับ :")

แอดมาคุยกับผมเยอะๆนะครับ ^^ ~~~

ผมน่ารักนะครับ ไม่กัดไม่กัด

คุยได้นะครับ ~

Razz
avatar
shindong !! ~~
Frankenstein
Frankenstein

จำนวนข้อความ : 5
Join date : 30/05/2010
Age : 32

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Sungmin on Fri Jun 04, 2010 10:21 pm

จ๊วฟจ๊วฟ ! >3

ผม ซองมิน ณ เอสเจ :")

แอดมาคุยกับผมได้ครับ

ผมรั่ว ผมบ้า ผมต๊ิอง ผมโหด ! มีหลากหลายอารมณ์ในคนเดียว ~

-w-
avatar
Sungmin
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 92
Join date : 03/05/2010

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  sunghyun'' on Sun Jun 06, 2010 10:10 pm

ผมรัก Kiss me นะครับ
><~~





Embarassed Embarassed Embarassed
avatar
sunghyun''
Frankenstein
Frankenstein

จำนวนข้อความ : 13
Join date : 04/05/2010
Age : 26

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  hyungjun on Tue Jun 15, 2010 11:29 pm

อันยองครับ^^

ผม คิมฮยองจุน มักเน่สุดหล่อ จาก SS501 คร๊าบบบ~

ผมรักพวกคุณทุกคนนะครับ

รักคิง-ควีน และคลับนี้มากๆเลย><

จ๊วบๆๆๆ

ตอนนี้ผมเหมือนเป็นวัตถุโบราณยังไงก็ไม่รุ-3- 5555 แบบว่าอยู่มานาน==''
avatar
hyungjun
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 42
Join date : 04/05/2010
Age : 30

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Park Bom on Tue Jun 22, 2010 4:01 am

อันยองแยงจ๊ะ ~~!!

ปาร์คบอม แห่ง 2NE1 น้าา

จะเรียก บอม บอมมี่ โบมิ ก็ตามสบายค่า (:
บอมสวย ไม่หยิ่ง และจริงใจ !!
บอมเฮฮา ร่าเริง น่ารัก และ กัดเจ็บ
(แต่.. ไม่ต้องกลัว บอมฉีดยาแล้ว !)

ปล.บอมรักเด็กค่ะ 55555555.



อยากรู้จักกันมากกว่านี้ ?
แอ๊ดมาสิคะ !!

แล้วคุณจะ.. หลงรัก ♥️
avatar
Park Bom
Frankenstein
Frankenstein

จำนวนข้อความ : 11
Join date : 03/05/2010
Age : 34
ที่อยู่ : Korean~

ดูข้อมูลส่วนตัว http://Bom-Galaxy.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  leeteuk _sj on Fri Oct 22, 2010 2:28 pm

O^O อันยองฮาเซโย ฮิปโปโป เตมัสส ขอรับทุกท่าน กระผม มีนามว่า ลีทึก กี้ ฮ่าๆๆ นางฟ้าสุดหล่อ
แอด ผมมาเยอะๆ นะครับ
(( ใครแอด หล่อ รวย สวย หมวย อึ๊ม เย้ยยย สองอันหลังไม่เกี่ยว ))
รักทุกคนครับ ซารางแฮ รักคิง รักควีน ที่สุดดด
รัก ทุกคนที่ อยู่ในคลับมากมายยย
avatar
leeteuk _sj
Boss Dracula
Boss Dracula

จำนวนข้อความ : 45
Join date : 08/05/2010
Age : 34
ที่อยู่ : seoul

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  kwonsohyun on Fri Oct 22, 2010 5:41 pm

อันย๊อง อันยอง ~~

ตัวหนูมีนามว่า.... ควอน โซฮยอน

อดกันมาให้เยอะ ๆนะค่ะไม่แอดมีเคือง

0..0
avatar
kwonsohyun
Frankenstein
Frankenstein

จำนวนข้อความ : 9
Join date : 13/10/2010
Age : 23
ที่อยู่ : seoul

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Choi Jong Hun on Sat Oct 30, 2010 11:28 pm

อันยองฮาเซโย !!!

กระผมมีนามว่า ชเว จงฮุน เรียกผม ฮุนนี่ ฮุน จง ก็ได้น้า >< ผมไม่ขัด


แอดผมมาเยอะๆน๊ะคับผมไม่หยิ่ง น่ารัก ถึงผมจะ...ในบางครั้งก็เถอะแต่ใครรู้จักผมจริงๆผมเป็นคน เฮฮา สนุกสนาน บ้าบอ (Veryyyy) ติ๊งต๊อง บ๊อง รั่ว คึคึ

ลองแอดมาคุยกับผมน๊ะคับ สุดหล่อ สุดสวยทั้งหลาย ^^

JuB JuB !!



รัก F.T.Island สนับสนุน+แอด F.T.Island น๊ะคร๊าบบบ~
avatar
Choi Jong Hun
Inter vampire
Inter vampire

จำนวนข้อความ : 3
Join date : 04/05/2010
Age : 28

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: >>UFO GALAXY CLUB

ตั้งหัวข้อ  Taeyeon snsd on Sat Apr 02, 2011 9:07 pm

แอดแทแทเยอะนะค่ะ >< รอคุยเสมอ เพราะเราคือ แทยอนนนนนนนนนนนนน
avatar
Taeyeon snsd
Frankenstein
Frankenstein

จำนวนข้อความ : 12
Join date : 25/10/2010
Age : 29
ที่อยู่ : เมืองชอนจู จังหวัดชอลลาเหนือ ใต้เขตปกครองพอเศษซออุล

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน


 
Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ