UFO GALAXY CLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NEW ALBUM 'DESTINATION'

Go down

NEW ALBUM 'DESTINATION' Empty NEW ALBUM 'DESTINATION'

ตั้งหัวข้อ  hyungjun Tue May 25, 2010 9:13 pm

ณ บัดนี้ อัลบั้มใหม่ของพวกเราก็ได้เสร็จสมบูรณ์แล้วนะครับ
ในชื่ออัลบั้ม DESTINATION

ภายในอัลบั้มนี้มีทั้งหมด 4 เพลงนะครับ
เพลงเปิดตัวคือเพลง LOVE YA สามารถเข้าไปฟังได้ในไฮผมนะครับ http://hyungjun-galaxy-ufo.hi5.com
หรือไม่ก็ที่ youtube ครับ ตอนนี้มีทีเซอร์ออกมาแล้ว .(ฮยองจุนหล่อมาก 5555)
ทีเซอร์เราออกมาวันที่ 24 พ.ค. 53 เวลา 17.01น.(501 เลขสวย*0*~)
เข้าไปชมด้วยนะคร๊าบ~ ขอฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจชาวกาแล็กซี่ทุกคนนะครับผม(กราบงามๆ)

ส่วนอีก3เพลงที่เหลือนั้น ก็มีเพลง Let me be the one เป็นเพลงทำนองช้าๆ ฟังสบาย ผมฟังแล้วร้องไห้เลยครับ
เพราะว่าเพราะมากTT0TT (เว่อร์และนายจุน) อ้อ เพลงนี้พวกเราเอาไปร้องในดรีมคอนเสิร์ตด้วยนะครับ^^

แล้วก็มีเพลง crazy 4 u และเพลงสุดท้าย 영원토록
ตารางออกอากาศครั้งแรก : 6 / 4 (Fri) KBS - TV (รายการสด) Music Bank

05/06 (Sat) MBC - TV (รายการสด) Music Core

ขอบคุณข้อมูลจาก www.ss501thailand.com นะครับ^^(ก้มลงกราบ)

ผมขอฝากผลงานวงผมด้วยนะครับ ทุกๆคน SS501 FIGHTING!
hyungjun
hyungjun
Boss Dracula
Boss Dracula

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics